Transaction (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Types
ta: வகைகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப்பெயர் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. இது கண்டிப்பாக தனித்ததாக இருக்க வேண்டும்.
