Transform API (1.0.0-rc12) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: List
te: జాబితా

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Menu
te: మెనూ

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: (No subject)
te: (విషయం లేదు)

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Display in native language
te: స్థానిక భాషలో ప్రదర్శించు
