Transform API (2.1.1) - en to vi translation catalogue (91 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: The title of the block as shown to the user.
vi: Tiêu đề của khối được trình bày cho người dùng.

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Region
vi: Vùng

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Block
vi: Khối

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Mode
vi: Chế độ

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: System
vi: Hệ thống

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Show
vi: Hiện

en: Messages
vi: Thông báo

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: characters
vi: kí tự

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Language switcher
vi: Chuyển đổi ngôn ngữ

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Blocks
vi: Khối

en: Save blocks
vi: Lưu khối

en: The block settings have been updated.
vi: Cài đặt block đã được cập nhật.

en: Save block
vi: Lưu khối nội dung

en: The block configuration has been saved.
vi: Cấu hình của khối đã được lưu lại.

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Relative
vi: Liên quan

en: The number of digits to the right of the decimal.
vi: Số chữ số sẽ hiển thị phần thập phân.

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Add comment
vi: Thêm bình luận

en: Regions
vi: Các vùng

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Delete region
vi: Xóa vùng

en: Add region
vi: Thêm vùng

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Text length
vi: Độ dài văn bản

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: (No subject)
vi: (Không có chủ đề)

en: Absolute
vi: Tuyệt đối

en: Language name
vi: Tên ngôn ngữ

en: No blocks in this region
vi: Không có khối nội dung nào trong vùng miền này.

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Summary or trimmed
vi: Bản thu gọn hoặc phần tóm tắt

en: Language switcher (@type)
vi: Chuyển đổi ngôn ngữ (@type)

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Thousand marker
vi: Dấu ngăn cách hàng nghìn

en: Display with prefix and suffix.
vi: Trình bày thêm các văn bản ở trước và sau phần giá trị.

en: Format settings:
vi: Thiết lập định dạng:

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Weight for @block block
vi: Thứ tự của khối @block

en: Region for @block block
vi: Vùng chứa khối @block

en: Nothing
vi: Không có gì

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
vi: Tên máy là một chuỗi duy nhất bao gồm các ký tự thường, số và dấu gạch dưới.

en: Label display for @title
vi: Nhãn hiển thị cho @title

en: Formatter for @title
vi: Bộ định dạng cho @title

en: Absolute URL
vi: Địa chỉ URL tuyệt đối
