Translators (8.x-1.0-alpha9) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Add
ta: சேர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: Show description
ta: விளக்கத்தை காண்க

en: Hide description
ta: விளக்கத்தை மறை
