Trash (3.0.24) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Author
cy: Awdur

en: Language
cy: Iaith

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu

en: not published
cy: heb ei gyhoeddi
