Travel profile (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Cost
ta: விலை

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Core
ta: கருவம்

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Site
ta: தளம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.
