Travel profile (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Cost
vi: Trị giá

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Core
vi: Nhân

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Details
vi: Chi tiết

en: Price
vi: Giá

en: Desc
vi: Giảm dần

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Photo
vi: Ảnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Blocks
vi: Khối

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Menu Bar
vi: Thanh trình đơn

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
