Travel profile (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Help
fil: Tulong

en: Block
fil: Tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: User menu
fil: Menu ng tagagamit

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
