Trinion base (1.0.10) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Picture
fil: Larawan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Dashboard
fil: Dashbord
