Trinion BPMN (1.0.1) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: Name
cy: Enw

en: Default
cy: Diofyn

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
