Trinion BPMN (1.0.1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
