Trinion cart (1.0.0) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Item
cy: Eitem

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Reset
cy: Ailosod

en: Default
cy: Diofyn

en: Total
cy: Cyfanswm

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Page
cy: Tudalen

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Price
cy: Pris

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Cart
cy: Basged Siopa

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Total price
cy: Cyfanswm

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
