Trinion cart (1.0.0) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Item
vi: Mục

en: Actions
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: remove
vi: xóa

en: Total
vi: Tổng

en: User
vi: Người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Qty
vi: SL

en: Price
vi: Giá

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Coupons
vi: Các phiếu khuyến mãi.

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Go to checkout
vi: Thanh toán ngay
