Trinion client bank (1.0.1) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: On
cy: Ymlaen

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: Default
cy: Diofyn

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Comment
cy: Sylw

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Payment
cy: Taliad

en: Company
cy: Cwmni

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Account
cy: Cyfrif
