Trinion client bank (1.0.1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Comment
fil: Puna

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Account
fil: Akawnt
