Trinion CRM (1.0.4) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Status
cy: Statws

en: E-mail
cy: E-bost

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: Name
cy: Enw

en: Default
cy: Diofyn

en: Text
cy: Testun

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Contact
cy: Cyswllt

en: All
cy: I gyd

en: Post
cy: Cofnod

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Comment
cy: Sylw

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Company
cy: Cwmni

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Full name
cy: Enw llawn

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
