Trinion MRP (1.0.1) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Value
cy: Gwerth

en: Item
cy: Eitem

en: On
cy: Ymlaen

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Default
cy: Diofyn

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Items
cy: Eitemau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Production
cy: Cynhyrchiad

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
