Trinion MRP (1.0.1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Value
fil: Halaga

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Items
fil: Mga bagay
