Trinion MRP (1.0.1) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Item
vi: Mục

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Number
vi: Số

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Example
vi: Ví dụ

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
