Trinion tel (1.0.4) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: view
cy: gweld

en: Reset
cy: Ailosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: All
cy: I gyd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
