Trinion Books (1.0.4) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Items
fil: Mga bagay

en: Account
fil: Akawnt
