Trinion zadachnik (1.0.6) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.
