Tripal (4.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (112 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Development
vi: Phát triển

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: yes
vi: có

en: Actions
vi: Thao tác

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Synonyms
vi: Từ đồng nghĩa

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Region
vi: Vùng

en: Display
vi: Hiển thị

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Rename
vi: Đổi tên

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: no
vi: không

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Page
vi: Trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Fields
vi: Các trường

en: Contains
vi: Chứa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Details
vi: Chi tiết

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Example
vi: Ví dụ

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Users
vi: Người dùng

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Arguments
vi: Tham số

en: Set default
vi: Đặt mặc định

en: Expiration Date
vi: Ngày hết hạn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Reverse
vi: Ngược

en: Relationships
vi: Các quan hệ

en: Run
vi: Chạy

en: Analysis
vi: Phân tích

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Authors
vi: Tác giả

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Layouts
vi: Các bố cục

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Locked
vi: Đã khoá

en: About
vi: Giới thiệu

en: Drop
vi: Thả

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Done.
vi: Đã xong.

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Start Year
vi: Năm bắt đầu

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Callback
vi: Gọi lui

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The maximum length of the field in characters.
vi: Số ký tự tối đa của trường.

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Hide if empty
vi: Ẩn nếu rỗng

en: SQL Query
vi: Truy vấn SQL

en: Thousand marker
vi: Dấu ngăn cách hàng nghìn

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: An error occurred.
vi: Gặp lỗi.
