Tripal (4.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (83 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: yes
ta: ஆம்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Help Text
ta: உதவி உரை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Weight
ta: எடை

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: Required
ta: தேவை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Set default
ta: இயல்பானதாக்கு

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: %type_name: Create new content
ta: %type_name: புதிய உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: %type_name: Edit own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை மாற்ற

en: %type_name: Edit any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் மாற்ற

en: %type_name: Delete own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை அழி

en: %type_name: Delete any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் அழிக்க

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: No placeholder
ta: கொள்ளிடம் இல்லை
