Triples field (1.0.0) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: list
vi: danh sách

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: yes
vi: có

en: On
vi: Bật

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Number
vi: Số

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Label
vi: Nhãn

en: Open
vi: Mở

en: Text
vi: Văn bản

en: Email
vi: Thư điện tử

en: no
vi: không

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Off
vi: Tắt

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Scale
vi: Co dãn

en: Details
vi: Chi tiết

en: Table
vi: Bảng

en: Color
vi: Màu sắc

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Rows
vi: Số dòng

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Key
vi: Khóa

en: Allowed values list
vi: Danh sách các giá trị được phép

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Above
vi: Bên trên

en: Text area
vi: Vùng văn bản

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Float
vi: Số thực

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: The total number of digits to store in the database, including those to the right of the decimal.
vi: Tổng số chữ số được lưu trong CSDL, bao gồm cả phần thập phân.

en: The number of digits to the right of the decimal.
vi: Số chữ số sẽ hiển thị phần thập phân.

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Columns
vi: Các cột

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Display as link
vi: Trình bày như liên kết

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: The minimum value that should be allowed in this field. Leave blank for no minimum.
vi: Giá trị nhỏ nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị nhỏ nhất.

en: The maximum value that should be allowed in this field. Leave blank for no maximum.
vi: Giá trị lớn nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị lớn nhất.

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng

en: Invisible
vi: Vô hình

en: Thousand marker
vi: Dấu ngăn cách hàng nghìn

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: The possible values this field can contain. Enter one value per line, in the format key|label.
vi: Các giá trị có thể lĩnh vực này có thể chứa. Nhập một giá trị trên mỗi dòng, trong định dạng khóa | nhãn.

en: Unformatted list
vi: Danh sách chưa định dạng

en: Label display
vi: Hiện nhãn
