Triples field (1.0.3) - en to ta translation catalogue (62 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: yes
ta: ஆம்

en: On
ta: சரி

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Link
ta: சுட்டி

en: Required
ta: தேவை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Open
ta: திற

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: no
ta: இல்லை

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Url
ta: முகவரி

en: Off
ta: இல்லை

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Field type
ta: புல வகை

en: N/A
ta: இல்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Color
ta: நிறம்

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Key
ta: சாவி

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Ok
ta: சரி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Above
ta: மேலே

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Comma
ta: கமா

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Thin space
ta: மெல்லிய இடைவேளை

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

[ctx: Sort order]
en: Order
ta: வரிசை
