Triplestore Indexer (2.0.1) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: None.
vi: Không có.

en: About
vi: Giới thiệu

en: custom
vi: tự chọn

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: Password:
vi: Mật khẩu:
