Trophy (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: Weight
te: భారం

en: Label
te: లేబుల్

en: week
te: వారం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Condition
te: నియమం

en: day
te: రోజు

en: month
te: నెల

en: year
te: సంవత్సరం

en: hour
te: గంట

en: Granularity
te: కణికత

en: Months
te: నెలలు
