Trufil (True Exposed Filters) (1.0.1) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: List
ml: പട്ടിക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Number
ml: അക്കം

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
