Ai Text 2 Speech (1.0.0) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Volume
vi: Thể tích

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Features
vi: Tính năng

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Container name
vi: Tên nhóm diễn đàn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Not writable
vi: Không thể ghi

en: Writable
vi: Có thể ghi được

en: Storage type
vi: Loại lưu trữ
