Tupas Authentication (8.x-1.0-alpha6) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Label
te: లేబుల్

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Registration successful. You are now logged in.
te: నమోదు విజయవంతం. మీరు ఇప్పుడు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు.
