Twig Field (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: General
ta: பொது

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Number of rows: @rows
ta: வரிசைகளின் எண்ணிக்கை: @rows
