Twitter Embed (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Automatic
vi: Tự động

en: Grid
vi: Lưới

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: About
vi: Giới thiệu

en: Light
vi: Nhẹ

en: Vietnamese
vi: Tiếng Việt

en: Filipino
vi: Philippin

en: Dark
vi: Sẫm màu
