Twitter Entity (8.x-2.1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: About
vi: Giới thiệu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
