Uber Affiliate (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Date
ta: தேதி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: About
ta: பற்றி
