Uber Affiliate (2.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: More
vi: Thêm

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Home page
vi: Trang nhà

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: ID
vi: Mã

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Users
vi: Người dùng

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Clicks
vi: Nhấn

en: Allowed content types
vi: Các kiểu nội dung được phép

en: About
vi: Giới thiệu
