Uber Affiliate (2.0.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Disable
fil: Pahintuin

en: More
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Date
fil: Petsa

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Users
fil: Mga tagagamit
