Uber Publisher Core (8.x-5.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Glossary
ta: சொற்களஞ்சியம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: comment
ta: கருத்து

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: All content, by letter.
ta: எழுத்துப்படி அனைத்து உள்ளடக்கங்களும்.
