Uber Publisher Core (8.x-5.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (45 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Articles
vi: Bài viết

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tags
vi: Thẻ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Section
vi: Phần

en: <none>
vi: <không>

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: author
vi: tác giả

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: comment
vi: bài bình luận

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Image caption
vi: Chú thích ảnh

en: Technology
vi: Công nghệ

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
