Ubercart (8.x-4.0-alpha5) - en to te translation catalogue (277 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: user
te: వాడుకరి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: PayPal
te: పేపాల్

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Gross
te: మొత్తం

en: Type
te: రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Last comment
te: ఆఖరి వ్యాఖ్య

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Log
te: చిట్టా

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Action
te: చర్య

en: Cost
te: ధర

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Total
te: మొత్తం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Unknown
te: తెలియని

en: n/a
te: వర్తించదు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Average
te: సగటు

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Month
te: నెల

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Code
te: కోడ్

en: Egypt
te: ఈజిప్ట్

en: Namibia
te: నమీబియా

en: Israel
te: ఇజ్రాయిల్

en: New Zealand
te: న్యూజీలాండ్

en: Tonga
te: టోంగా

en: Cuba
te: క్యూబా

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: Chile
te: చిలీ

en: Paraguay
te: పరాగ్వే

en: Jamaica
te: జమైకా

en: Japan
te: జపాన్

en: Libya
te: లిబియా

en: Poland
te: పోలాండ్

en: Portugal
te: పోర్చుగల్

en: Singapore
te: సింగపూర్

en: Turkey
te: టర్కీ

en: Mon
te: సోమ

en: Other
te: ఇతర

en: Role
te: పాత్ర

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Order
te: క్రమం

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Anonymous users
te: అజ్ఞాత వాడుకరులు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Duration
te: నిడివి

en: City
te: నగరం

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Afghanistan
te: ఆఫ్ఘనిస్తాన్

en: Albania
te: అల్బేనియా

en: Algeria
te: అల్జీరియా

en: Angola
te: అంగోలా

en: Antarctica
te: అంటార్కిటికా

en: Antigua and Barbuda
te: ఆంటిగ్వా మరియు బార్బడా

en: Argentina
te: అర్జెంటీనా

en: Armenia
te: ఆర్మేనియా

en: Aruba
te: అరుబా

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Austria
te: ఆస్ట్రియా

en: Bahamas
te: బహమాస్

en: Bahrain
te: బహరైన్

en: Bangladesh
te: బంగ్లాదేశ్

en: Barbados
te: బార్బడోస్

en: Belarus
te: బెలారస్

en: Belgium
te: బెల్జియం

en: Benin
te: బెనిన్

en: Bermuda
te: బెర్ముడా

en: Bhutan
te: భూటాన్

en: Bulgaria
te: బల్గేరియా

en: Burundi
te: బురూండీ

en: Cambodia
te: కాంబోడియా

en: Cameroon
te: కెమరూన్

en: Canada
te: కెనడా

en: Cayman Islands
te: కేమాన్ ఐలాండ్స్

en: Central African Republic
te: మధ్య ఆఫ్రికా గణతంత్రం

en: China
te: చైనా

en: Colombia
te: కొలంబియా

en: Costa Rica
te: కోస్టా రీకా

en: Cyprus
te: సైప్రస్

en: Czech Republic
te: ఛెక్ గణతంత్రం

en: Denmark
te: డెన్మార్క్

en: Dominica
te: డొమినికా

en: Ecuador
te: ఈక్వెడార్

en: Ethiopia
te: ఇథియోపియా

en: Finland
te: ఫిన్లాండ్

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: French Guiana
te: ఫ్రెంచి గయానా

en: Gabon
te: గాబన్

en: Gambia
te: గాంబియా

en: Georgia
te: జార్జియా

en: Ghana
te: ఘనా

en: Gibraltar
te: జిబ్రాల్టర్

en: Greece
te: గ్రీస్

en: Greenland
te: గ్రీన్‌లాండ్

en: Guinea
te: గినియా

en: Guyana
te: గయానా

en: Haiti
te: హైతీ

en: Hungary
te: హంగరీ

en: Iceland
te: ఐస్‌లాండ్

en: India
te: భారతదేశం

en: Indonesia
te: ఇండోనేసియా

en: Iraq
te: ఇరాక్

en: Ireland
te: ఐర్లాండ్

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Jordan
te: జోర్డాన్

en: Kazakhstan
te: కజకిస్తాన్

en: Kenya
te: కెన్యా

en: Kuwait
te: కువైట్

en: Kyrgyzstan
te: కిర్గిస్తాన్

en: Lebanon
te: లెబనాన్

en: Liberia
te: లైబీరియా

en: Lithuania
te: లిథుయేనియా

en: Madagascar
te: మడగాస్కర్

en: Malaysia
te: మలేషియా

en: Maldives
te: మాల్దీవులు

en: Malta
te: మాల్టా

en: Mauritius
te: మారిషస్

en: Mexico
te: మెక్సికో

en: Monaco
te: మొనాకో

en: Mongolia
te: మంగోలియా

en: Morocco
te: మొరాకో

en: Mozambique
te: మొజాంబిక్

en: Myanmar
te: మియన్మార్

en: Nauru
te: నౌరూ

en: Nepal
te: నేపాల్

en: Netherlands
te: నెదర్లాండ్స్

en: Nigeria
te: నైజీరియా

en: Norway
te: నార్వే

en: Oman
te: ఒమన్

en: Pakistan
te: పాకిస్తాన్

en: Panama
te: పనామా

en: Peru
te: పెరూ

en: Philippines
te: ఫిలిప్పీన్స్

en: Puerto Rico
te: పోర్టో రీకో

en: Qatar
te: ఖతార్

en: Romania
te: రొమేనియా

en: Rwanda
te: రువాండా

en: San Marino
te: సాన్ మరీనో

en: Saudi Arabia
te: సౌదీ అరేబియా

en: Senegal
te: సెనెగల్

en: Seychelles
te: సీషెల్స్

en: Slovakia
te: స్లొవేకియా

en: Slovenia
te: స్లొవేనియా

en: Somalia
te: సొమాలియా

en: South Africa
te: దక్షిణ ఆఫ్రికా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Sri Lanka
te: శ్రీలంక

en: Sudan
te: సూడాన్

en: Swaziland
te: స్వాజిలాండ్

en: Sweden
te: స్వీడన్

en: Switzerland
te: స్విట్జర్లాండ్

en: Tajikistan
te: తజకిస్తాన్

en: Thailand
te: థాయిలాండ్

en: Togo
te: టోగో

en: Turkmenistan
te: టుర్కుమెనిస్తాన్

en: Uganda
te: ఉగాండా

en: Ukraine
te: ఉక్రెయిన్

en: United Arab Emirates
te: యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Uruguay
te: ఉరూగ్వే

en: Uzbekistan
te: ఉజ్బెకిస్తాన్

en: Yemen
te: యెమెన్

en: Zambia
te: జాంబియా

en: Zimbabwe
te: జింబాబ్వే

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Features
te: విశేషాలు

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: Fiji
te: ఫిజీ

en: Saint Lucia
te: సెయింట్ లూసియా

en: Jersey
te: జెర్సీ

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Croatia
te: క్రొయేషియా

en: Macedonia
te: మాసిడోనియా

en: Western Sahara
te: పశ్చిమ సహారా

en: Decimal marker
te: దశాంశ గుర్తు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Language preference
te: భాషా ప్రాధాన్యత

en: Password field is required.
te: సంకేతపదం తప్పనిసరి

en: Confirm password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Serbia
te: సెర్బియా

en: Somali
te: సొమాలి

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: %name must be a number.
te: %name అన్నది సంఖ్య అయివుండాలి.
