Ubercart Funds (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Users
fil: Mga tagagamit
