Ubercart QuickPay (8.x-1.0) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: Danish
ml: ഡാനിഷ്

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Polish
ml: പോളിഷ്

en: Swedish
ml: സ്വീഡിഷ്

en: Your PHP installation is too old. Drupal requires at least PHP %version.
ml: താങ്കളുടെ പി.എച്ഛ്.പി സജ്ജീകരണം വളരെ പഴയതാണ്. ദ്രുപാലിന് ഏറ്റവും കുറഞ്ഞത് പി.എച്ഛ്.പി %version എങ്കിലും ആവശ്യമാണ്.
