UI Patterns (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Development
vi: Phát triển

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Links
vi: Các liên kết

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Component
vi: Thành phần

en: Unknown
vi: Không rõ

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Filter
vi: Lọc

en: Severity
vi: Mức độ

en: Fields
vi: Các trường

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Line
vi: Dòng

en: Details
vi: Chi tiết

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: String
vi: Chuỗi

en: Source
vi: Nguồn

en: Empty
vi: Trống

en: Select
vi: Chọn

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Others
vi: Khác

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Available components
vi: Các thành phần có sẵn

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: Absolute URL
vi: Địa chỉ URL tuyệt đối
