UI Patterns (SDC in Drupal UI) (2.0.12) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Url
ta: முகவரி

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Other
ta: மற்றவை

en: String
ta: சொல்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Source
ta: மூலம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Empty
ta: காலி

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Plugin settings
ta: செருகு அமைப்புகள்

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Context
ta: சூழல்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: %name field is not in the right format.
ta: %name புலத்தின் சரியான வடிவத்தில் இல்லை.
