UI Patterns (SDC in Drupal UI) (2.0.14) - en to te translation catalogue (44 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: Number
te: సంఖ్య

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Menu
te: మెనూ

en: Unknown
te: తెలియని

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: All
te: అన్నీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: From
te: నుండి

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Other
te: ఇతర

en: String
te: పదబంధం

en: Source
te: మూలం

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Context
te: సందర్భం

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు
