UI Patterns (SDC in Drupal UI) (2.0.5) - en to th translation catalogue (48 entries)

en: User interface
th: ส่วนติดต่อผู้ใช้

en: Title
th: หัวข้อ

en: Status
th: สถานะ

en: Value
th: ค่า

en: Type
th: ประเภท

en: List
th: ดูลิสต์

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Remove
th: เอาออก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Edit
th: แก้ไข

en: Links
th: ลิงก์

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Required
th: จำเป็น

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Update
th: ปรับปรุง

en: View
th: ดู

en: Path
th: ตำแหน่งพาธ

en: Refresh
th: รีเฟรช

en: Region
th: ตำแหน่ง

en: Menu
th: เมนู

en: ID
th: ไอดี

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: Before
th: ก่อน

en: After
th: หลัง

en: All
th: ทั้งหมด

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: From
th: จาก

en: Field name
th: ชื่อช่องรับข้อมูล

en: Unlimited
th: ไม่จำกัด

en: Other
th: อื่นๆ

en: String
th: ข้อความ

en: Provider
th: ผู้ให้บริการ

en: Undefined
th: ไม่ระบุ

en: Source
th: แหล่งที่มา

en: Not available
th: ไม่พร้อม

en: Select
th: เลือก

en: Context
th: บริบท

en: Others
th: อื่นๆ

en: - Select -
th: - เลือกรายการ -

en: Boolean
th: บูลีน

en: Weight for @title
th: ลำดับความสำคัญของ  %title

en: Weight for row @number
th: น้ำหนักของแถวที่ @number

en: Manage form display
th: จัดการการแสดงผลของฟอร์มรับค่า

[ctx: Plural]
en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน
