UI Patterns (SDC in Drupal UI) (2.0.6) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Number
vi: Số

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Region
vi: Vùng

en: Component
vi: Thành phần

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: From
vi: Từ

en: Field name
vi: Tên trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Widget settings
vi: Các thiết lập widget

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Other
vi: Khác

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: String
vi: Chuỗi

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Undefined
vi: Không đặt

en: Source
vi: Nguồn

en: Empty
vi: Trống

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Select
vi: Chọn

en: Values
vi: Giá trị

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Identifier
vi: Định danh

en: Others
vi: Khác

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Available components
vi: Các thành phần có sẵn

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Invisible
vi: Vô hình

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: Label display for @title
vi: Nhãn hiển thị cho @title

en: Parents for @title
vi: Cấp cha của @title

en: Absolute URL
vi: Địa chỉ URL tuyệt đối
