UI Suite Bootstrap (5.2.0-rc2) - en to te translation catalogue (50 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Download
te: దింపుకోలు

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Filter
te: వడపోయి

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Color
te: రంగు

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
