UI Suite DaisyUI (5.0.0-alpha6) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Footer
fil: Paanan

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
