UI Suite DSFR (1.14.0) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Search
ta: தேடல்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Close
ta: மூடு

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்
